ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อเวปเฮียรุ่งริ่งครับผม บอกตามตรง  (อ่าน 1018 ครั้ง)

เสือซุ่ม

• VIP2
แทรงหวยเวปอื่น ไม่เคยผิดโพย หน้าเมนู ถ้าเปี่ยนได้เปี่ยนเถอะครับ หวยไหนไม่เปิดรับ ก็ปิดช่องทึบ วันที่อ่ะ ถึงจะระบุว่าวันที่ไหนๆ เวลาคนเขาแทรงหวยกันรีบๆ เขาไม่มีเวลาสังเกตุกันหรอกครับผม ผมแระเพื่อนๆ หลายคน แทรงหวยดาวโจน์เมื่อวันศุกร์ 21 โพยวันที่ 24 ดันขึ้นมา ก็กดส่งกันดิ วันนี้อีก แทรงอีหยิบวันที่ 23 โพย 24 ดันโผล่ขึ้นมา ถ้าเป็นเวปซื้อหวย เวปเจ้ามือ ฯลฯ เขาปิดทึบครับ แสดงเมนูตัวอักษรให้เห็นว่าปิด ไม่รับ วันนี้ ....... เสียความรุสึกครับ อาทิตย์นี้ หมดเกือบหมื่น ยังไม่มีเสียใจ เท่ากับเกิดเหตุการณ์แบบนี้ ย้ายครับ เลิกเป็นสมช.แบบถาวร ตลอดชาติ เซง  T22722

faro

• SUPER VIP 2
Re: เบื่อเวปเฮียรุ่งริ่งครับผม บอกตามตรง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 08:38:17 PM »
แต่บางคนต้องการแทงล่วงหน้านะครับ

add30

• บุคคลทั่วไป
Re: เบื่อเวปเฮียรุ่งริ่งครับผม บอกตามตรง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 08:51:33 PM »
แต่บางคนต้องการแทงล่วงหน้านะครับ
วันนี้ อาทิตย์  ที่ 23 มีอียิปต์ ด้วยเหรอครับหวยหุ้นอียิปต์ไม่มีนี่ครับ

ant

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 09:05:54 PM »
เดือนธันวาคม มักจะมีวันหยุดเยอะ ต้องระวังหน่อยค่ะ
ตรวจสอบดูวันที่ด้วยว่าหวยไร
แต่เห็น หน้าเว็บหน้าระบบแทงก่อนเลือกแทงหวยเขียนไว้อ่ะว่า หุ้นหยุดวันไหน
น่าจะชัดเจนนะจ๊ะ

Gold 99.99

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 09:08:25 PM »
อียิปต์ เปิด จ - พฤ  นี่คับ
ไม่เคยเปิดวันอาทิตย์อ่ะนะ

valkyrie1245

• SUPER VIP 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 09:14:18 PM »
อียิปต์ เปิด จ - พฤ  นี่คับ
ไม่เคยเปิดวันอาทิตย์อ่ะนะ

ใจเยน ๆแหง่ะ ๆ

นาตาลี

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 09:23:44 PM »
มองรอบด้าน หลายๆมุม
ทุกอย่าง ก็มีทั้งข้อดี ข้อเสีย
ไม่มีไรดีทั้งหมด เสียทั้งหมด ค่ะ

เว็บเฮียเขาก็มีข้อดีกว่าหลายๆด้าน นี่ค่ะ
เช่น มีหวยให้เล่น เยอะหลากหลายกว่า ทุกวัน
แล้วก็มีปิงปอง เว็บไหนก็ไม่มี  มีบอร์ดให้พูดคุยกันได้ ฯลฯ