ผู้เขียน หัวข้อ: ชอความยุติธรรม  (อ่าน 1693 ครั้ง)

ทำได้ลง

• บุคคลทั่วไป
ชอความยุติธรรม
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 07:14:44 AM »
ทีมงาน...ปิงปองถ้าท่านออกเลขด้วยความยุติธรรมบ้างมันคงจะดี..แต่นี้เล่นโกงคนอื่น เรารู้ว่ากลโกงพวกคุณทำกันบังไง...บางขัอความเขาโพสไปก่อนจะหมดเวลาด้วยซ้ำ...แต่เลขที่โพสไปดันไปอยู่อีก ช่วงเวลาหนึ่งได้ไง และกรณี ของคุณ rak เลขเขาโพสไป 833 94 ไม่มรสระแน่นอน แต่ท่านมาเติมสระลงไปได้ไง  เพราะทำไง สระมาก่อนไม่ได้แน่นอน ถามคนจบ คอมมาแล้ว ขนาดเขาบอกเลยว่า คุน นับฉกง ทุกท่าน ตาสว่างได้แล้ว คนที่ถูกจิง อีกำม่นทนก้หมด คนที่เอ้อ ออ กับ ทีมงาน คนของเขาทั้งนัใน ส่วนน้อยที่จะมี คนโง่อย่างพวกรา หวังจะได้เงินแต่เสียเงินกว่าเดิม  ท่านโกงคนอื่นเขาระวังกรรม ตามทัน   

นำโชค

• SUPER VIP 1
Re: ชอความยุติธรรม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 07:28:34 AM »
งานเข้าแล้ว!!!!!!  ไม่คิดว่าจะเป็นอย่างงี้  แล้วจะมีใครมารับผิดชอบ!!!!! 
 >:( >:( >:(   >:( >:( >:(   >:( >:( >:(

ทำได้ลง

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 07:55:54 AM »
มันได้เงินเราไปแล้วมันคงไม่มารับผิดชอบหรอกคับ...คุณ นำโชค มีแ่มันจะรอให้เราโอนเงิน แค่เราโอนเงินไป น้ำลายมันก้ไหลแล้ว ไม่ว่าเราโพสเลขไปยังไง มันหาทางโกงอยู่ดี คิดดูคับ เราว่าเรานับถูกต้อง เราดีใจ แต่พอมาดูหน้าเวปกับไม่ใช่ บางที มันเพิ่มเลขลงเองแล้วเอามานับ เพราะการที่เราส่งโพยไปมันรู้ว่าเล่นตัวไหนเยอะ มันก้รู้แล้วว่าจะโกงเราแบบไหน เล่นไปยังไงไม่มีทางเราจะได้เงิน มัน มันไม่มีทสงเสียเงินให้เราเด็ดขาด พวกนี้ ถ้ามันออกแบบยุติธรรมจิงนะ มันก้กลัวหมดตูดเหมือนเรานี้ละ ทีมงานเดียวกันทั้งนั้น แก๊งเดียวกัน และคนที่เห้นด้วย ผมว่าพวกนั้น หน้าม้า คนของมันทั้งนัใน  ถ้าใครจะเล่นต่อก้รอบคอบดี เวลานับ ให้จดเลขลงกระดาษทีละกระทู้ คนนี้^ลขกี่ชุด ถ้า้ลขมาเพิ่มนั้นละมันเพิ่มเอง วันยยี้มันคง โกงอีกเหมือนเดิม พวกนี้มันอยู่ได้เพราะ บาป เวรตามทันแน่นอน !!!

นำโชค

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 08:18:07 AM »
มันได้เงินเราไปแล้วมันคงไม่มารับผิดชอบหรอกคับ...คุณ นำโชค มีแ่มันจะรอให้เราโอนเงิน แค่เราโอนเงินไป น้ำลายมันก้ไหลแล้ว ไม่ว่าเราโพสเลขไปยังไง มันหาทางโกงอยู่ดี คิดดูคับ เราว่าเรานับถูกต้อง เราดีใจ แต่พอมาดูหน้าเวปกับไม่ใช่ บางที มันเพิ่มเลขลงเองแล้วเอามานับ เพราะการที่เราส่งโพยไปมันรู้ว่าเล่นตัวไหนเยอะ มันก้รู้แล้วว่าจะโกงเราแบบไหน เล่นไปยังไงไม่มีทางเราจะได้เงิน มัน มันไม่มีทสงเสียเงินให้เราเด็ดขาด พวกนี้ ถ้ามันออกแบบยุติธรรมจิงนะ มันก้กลัวหมดตูดเหมือนเรานี้ละ ทีมงานเดียวกันทั้งนั้น แก๊งเดียวกัน และคนที่เห้นด้วย ผมว่าพวกนั้น หน้าม้า คนของมันทั้งนัใน  ถ้าใครจะเล่นต่อก้รอบคอบดี เวลานับ ให้จดเลขลงกระดาษทีละกระทู้ คนนี้^ลขกี่ชุด ถ้า้ลขมาเพิ่มนั้นละมันเพิ่มเอง วันยยี้มันคง โกงอีกเหมือนเดิม พวกนี้มันอยู่ได้เพราะ บาป เวรตามทันแน่นอน !!!
ผมก็ว่าอย่างนั้นครับ  เพราะดูแล้วทางเวปเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมก็ดูกันต่อไป

DJ-pingpong

• Global Moderator
  • PP FC จับยี่กี
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 08:54:05 AM »
wow!!!!!what happen   ??? ??? ??? ??? ???
<a href="http://www.clocklink.com/clocks/5012-pink.swf?TimeZone=Thailand_Bangkok&amp;Place=&amp;" target="_blank" class="new_win">http://www.clocklink.com/clocks/5012-pink.swf?TimeZone=Thailand_Bangkok&amp;Place=&amp;</a>

DJ-pingpong

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 10:02:25 AM »
กดเปลี่ยนเป็นภาษาไทย
ุ       กดที่ตำแหน่ง เลข 6
ึ       กดที่ตำแหน่ง เลข 7
ุัั้่ี้่
ลองพิมพ์สระล้วนๆ

ถ้าเป็น window xp จะมองไม่เห็น    แล้วเครื่องของท่านใช้ระบบปฏิบัติการแบบไหนอยู่ครับ     โทรมาสอบถามก็ได้ครับ
<a href="http://www.clocklink.com/clocks/5012-pink.swf?TimeZone=Thailand_Bangkok&amp;Place=&amp;" target="_blank" class="new_win">http://www.clocklink.com/clocks/5012-pink.swf?TimeZone=Thailand_Bangkok&amp;Place=&amp;</a>

DJ-pingpong

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 10:04:32 AM »
โทรมาสอบถามก็ได้ครับ     ุึีั้่

เฮียรุ่ง

• 888rung@gmail.com
  • Administrator
  • ไม่ได้แก่ แค่วัยรุ่นตอนปลาย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 10:53:48 AM »
การกล่าวหาลอยๆแบบนี้ใครก็. เขียนมาได้.
ผมไม่ค่อยเข้าใจที่เขียนข้อสงสัยมาเท่าไหร่ เพราะไม่ค่อยชัดเจน. ขอคำถามหรือข้อสงสัยที่ชัดเจนกว่านี้ได้ไหมครับแบบนี้ ตอบไม่ถูกคับผม
ขอทีละข้อสงสัยก็ได้คับ
ความบริสุทธิ ยุติธรรมผมมีให้เต็มที่.  ขอเหตุผลที่ชัดเจนหน่อยคับ แค่นั้นเอง
เพราะบอร์ดเราเป็นบอร์ดเปิด ใครๆก็เข้ามาได้ ถ้าบริสุทธิใจ. แสดงตัวตนและยกตัวอย่างใช้ชัดเจนด้วยนะคับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 10:56:40 AM โดย เฮียรุ่ง »

เฮียรุ่ง

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 11:19:05 AM »
ผมเข้าใจว่า. การเล่นของแต่ละคน นั้นมีวิธีแทง มีที่มาของเลขอย่างมีเหตุผล แตกต่างกันไปต่างคนก็ต่างแบบ ต่างความเชื่อต่างวิีการคิด ต่างที่ที่มา ซึ่มต้องมีทั้งสมหวังและผิดหวัง กันไป   แต่หากไม่สมหวังไม่เป็นตามที่เราคิดไว้อาจทำให้มีข้อสงสัย ว่าทำไม.  ถึงอย่างนั้น อย่างนี้. ชึ่งเป็นเรื่องปรกติ.   และคิดกันได้แต่การจะสรุปว่าอย่างนั้นอย่างนี้ น่าจะสอบถามเป็นข้อสังเกตุมาเป็นข้อๆแบบชัดเจน เพราะตามหัวข้อที่เรียกร้อง ขอความยุติธรรม. นั้นต้องให้ความยุติธรรมกับทุกฝ่าย ทุกๆคน และให้กับทางเราด้วยนะขอรับกระผม.

เฮียรุ่ง

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 11:45:01 AM »
การโพสเลข การมีส่วนร่วมในการออกเลขโดยการโพส
นั้น จากข้อสังเกตุ การโพสของสมาชิกนั้นโพสมาจากเครื่อง และระบบที่แตกต่างกันไป มีทั้ง computer PC.   Note Book.  แท็ปเล็ต. ฯลฯ มีแอปเปิ้ล.  โทรศัพย์  และยังมี OS. ต่างๆ. Windows.  Mac OS. เยอะแยะมากมาก. และแต่ละระบบ. ยังมี เวอร์ชั่นย่อยๆทั้งใหม่และเก่าๆ. อีกมากมาก.  การแสดงผมนั้นบางครั้งอาจแตกต่างกันไป ซึ่งเราและสมาชิกที่เล่นมานานๆก็ช่วยกันอธิบาย และหาแนวทางแก้ไขกันมาก็หลายครั้งก็เพื่อให้. หายสงสัยและสบายใจทุกฟ่าย
เรื่องนี้ทางเราก็ต้องไปหามาว่าที่เกิดขึ้นนั้นมันเป็นอย่างไรมาบอกมาอธิบายกันให้เข้าใจ. บางครั้งสมาชิกก็พบปัญหาและช่วยอธิบาย. ก็เป็นอย่างนี้มาตลอดครับผม

นำโชค

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 01:34:06 PM »
ขอบคุณครับที่  มาแถลงการณ์ก็หวังว่าเฮียคงมีวิธีการแก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้นนะครับ

เฮียรุ่ง

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 01:55:23 PM »
คำตอบคือ
เพราะห่วงทำใ่ส่สระหน้าตัวเลขอยู่
ึ.ึึึึึึึึ777 50ึ

การโพสเลข การมีส่วนร่วมในการออกเลขโดยการโพส
นั้น จากข้อสังเกตุ การโพสของสมาชิกนั้นโพสมาจากเครื่อง และระบบที่แตกต่างกันไป มีทั้ง computer PC.   Note Book.  แท็ปเล็ต. ฯลฯ มีแอปเปิ้ล.  โทรศัพย์  และยังมี OS. ต่างๆ. Windows.  Mac OS. เยอะแยะมากมาก. และแต่ละระบบ. ยังมี เวอร์ชั่นย่อยๆทั้งใหม่และเก่าๆ. อีกมากมาก.  การแสดงผมนั้นบางครั้งอาจแตกต่างกันไป ซึ่งเราและสมาชิกที่เล่นมานานๆก็ช่วยกันอธิบาย และหาแนวทางแก้ไขกันมาก็หลายครั้งก็เพื่อให้. หายสงสัยและสบายใจทุกฟ่าย
เรื่องนี้ทางเราก็ต้องไปหามาว่าที่เกิดขึ้นนั้นมันเป็นอย่างไรมาบอกมาอธิบายกันให้เข้าใจ. บางครั้งสมาชิกก็พบปัญหาและช่วยอธิบาย. ก็เป็นอย่างนี้มาตลอดครับผม

ถ้าปัญหานี้  หากสงสัย ลองเปิดจากเครื่องอื่น ระบบอื่น ก่อนนะครับ จะได้รับคำตอบในตัวเองครับ
หากจะถาม ขอให้แจ้งรายละเอียด เครื่องและระบบที่ใช้ ให้ข้อมูลเรามากๆเท่าที่มีด้วยคับ เพราะถ้าไม่มีข้อมูลประกอบคำถามตรงนี้เราคลำหาไม่ถูกคับผม  555  ผมเข้าใจผู้ที่สงสัยคับ  แต่ต้องให้ข้อมูลประกอบและเข้าใจทางเราด้วยนะคับผม

เพราะห่วงทำใ่ส่สระหน้าตัวเลขอยู่
ึ.ึึึึึึึึ777 50ึ

เล่นการพนัน คับ เป็นการ Entertrain ชนิดหนึ่งคับผม
ชื่อก็บอกแล้วว่าเล่น อย่าเอาจริง นะคับ แบบว่า ได้ก็สนุก  เสียก็ไม่เป็นไรยังสนุกได้ ไม่เครียดเกินไป  พอเหมาะพอควรประมาณตนเอง
หากเล่นแล้วเครียดไม่สนุกแสดงว่า เล่นผิดเล่นการพนันไม่เป็นแล้วคับ  ... ;)

การเล่นของแต่ละคน นั้นมีวิธีแทง มีที่มาของเลขอย่างมีเหตุผล แตกต่างกันไปต่างคนก็ต่างแบบ ต่างความเชื่อต่างวิีการคิด ต่างที่ที่มา ซึ่มต้องมีทั้งสมหวังและผิดหวัง กันไป   แต่หากไม่สมหวังไม่เป็นตามที่เราคิดไว้อาจทำให้มีข้อสงสัย ว่าทำไม.  ถึงอย่างนั้น อย่างนี้. ชึ่งเป็นเรื่องปรกติ.

ดูแลตัวเองนะคับผม...ส่วนผมก็จะทำหน้าที่ส่วนของผมให้สมบูรณ์แบบ โปร่งใส ยุติธรรม  ตามที่เราสัญญาไว้  เช่นเดิมคับผม  ;) ;) ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 02:27:20 PM โดย เฮียรุ่ง »

tando

• VIP2
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 05:33:52 PM »
ขอสนับสนุนเฮียรุ่ง

gootio

• VIP2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 11:08:49 PM »
เป็นกำลังใจให้ เฮียรุ่ง คะ อุปสรรค แค่นี้ เป็นเพียงแค่ ขี้มด คะ
ไม่มีโกงหรอกคะ ถ้าจะโกง คงทำไปนานแล้ว ไม่มาแอบทำ เอาตอนนี้ หรอก  ::)

Yo

• SUPER VIP 2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 02:17:00 AM »
เห็นใจทุกฝ่ายนะคับ เเต่เท่าที่เป็นสมาชิกสองปีกว่า ยังมั่นใจเฮียเสมอมา..ก็คงเหมือนสมาชิกหลายๆคน.
ปล.เเต่ถ้าเห็นความไม่ชอบมาพากล จะเป็นคนเเรกที่จัดการเฮีย คริๆ .......

DD

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 08:28:52 PM »
กรำจิงๆ  เวลาเล่นได้ ไม่เห็นบ่น  เวลาเล่นเสีย ก็หาว่าเขาโกง กล่าวหาเขานั่นนุ่นนี่
มันเป็นเรื่องของการเสี่ยงดวง เสี่ยงโชค มีได้มีเสีย ใจไม่ถึงก็อย่ามาเล่น
คุณก็โพสออกเลขก้บเขาก็ได้นี่ ไม่มีใครว่า จะโพสกี่ครั้งกี่รอบก็โพสไป
ถ้าไม่ผิดกติกา ตัวเลขของคุณก็ถูกนำไปบวกอยู่แล้ว
จะมากล่าวหาเฮียว่าแทงตัวไหนมาก ก็จะไม่ให้ถูกตัวนั้น
มันเป็นไปไม่ได้หรอกค่ะ  ดิฉันยังเคยแทงถูกตัวละ 700 บาท ก็เคยมี
แทง 4 วันได้เป็นแสน ก็ยังเคยได้
ไม่มีใครรู้ล่วงหน้าหรอกค่ะว่าตัวเลขมันจะออกอะไร ไม่ว่าเจ้ามือ หรือสมาชิก
ล็อคเลขก็ไม่ได้ด้วยค่ะ จะทำให้ออกตัวนั้น จะไม่ออกตัวนี้ ทำไม่ได้แน่นอนค่ะ
คุณจะมาขอความยุติธรรมอะไรกับเฮียเหรอ คุณเองนั่นแหล่ะต้องให้ความยุติธรรมกับเฮีย
เพราะมันไม่ยุติธรรมที่คุณมากล่าวหา ใส่ความ ใส่เท็จเฮียเขาแบบลอยๆแบบนี้
อย่ามาออกสื่อมั่วๆแบบนี้ 
มีรัยเมล์หาดิฉันได้ค่ะ pkee2009@hotmail.com

phan102

• Hero VIP4
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 10:35:35 PM »

จะทำอะไรก็ คิดดีๆๆก่อนนะ 
  เป็นสมาชิก เฮียก็ไม่ใช่
                   ยัง อยากเกรี๋ยน อีกนะ
   สรุปว่า ไปเปิดเว็บใหน แข่ง อีกล่ะ  แหมๆๆๆๆ  จะดิ๊ส เคร ดิส กันง่ายๆๆ  อย่าง นี้ คงยาก
 ผมล่ะหนึ่งคนที่ไม่ยอม   
        กลัปไปหาทาง สร้างชื่อเสียง เว๊บตัวเอง โดย มีความ ซื่อสัตย์ กับ ลูกค้า จะดีกว่า ใหม
  คนที่นี่ เขา คุยกันด้วยเกียตริ ด้วยศักดิ์ศรี  มากกว่าการที่จะมากล่าวหา ใครๆๆเขา อย่างลอยๆๆ ..โถถถถถถ
   ปล. อีกกำลังใจ  ให้เฮียรุ่งครับ

เลดี้มาเฟีย

• Hero VIP4
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2013, 08:52:33 AM »
แต่หนูก็ได้ตังอยู่นะ ค่ะ สู้ๆๆค่ะเป็นกำลังใจให้ทุกคนนะ

Majang

• Hero VIP3
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2013, 02:40:28 PM »
มะเช้า เฮียโอนเงินขาด 10 บาท ยังไม่ปรับเครดิตเพิ่มให้เลย
 จะโทรไปตามอีกรอบก็กะไรอยู่เงินสิบบาทยังงัยฝ่ายการเงิน รบกวนปรับยอดเครดิตให้ด้วยนะคะ

DJ-pingpong

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2013, 03:51:30 PM »
มะเช้า เฮียโอนเงินขาด 10 บาท ยังไม่ปรับเครดิตเพิ่มให้เลย
 จะโทรไปตามอีกรอบก็กะไรอยู่เงินสิบบาทยังงัยฝ่ายการเงิน รบกวนปรับยอดเครดิตให้ด้วยนะคะ

เดี๋ยวตามให้ครับ

ขอความยุติธรรม

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2013, 11:00:55 PM »
ผมเคยเตือน!!!  แล้วว่าอย่าหลงทางเข้ามา  เล่นหวยปิงปองเด็ดขาด ถ้าทุกท่านอยากเล่น เล่นหวย รัฐบาล หรือหุ้น จะดีกว่า เพราะแบบนี้เรารู้ได้จิงว่ามันออกยังไงเรามองเห็นได้ ด้วยความจริง แต่หวยปิงปอง  ทีมงานออกมาพูด หรือแม้แต่ เฮียเองก็เถอะ ไม่มีคนไหนหรอกจะมาบอกว่าแบบไม่ยุติธรรมทุกคนต้องบอกว่า  ยุติธรรมสำหรับทุกคน ทีมงานเขาเปลี่ยน รูปแบบได้เสมอ เพราะเขารู้ความเคลือนไหวสมาชิกทุกอย่าง เขาเห้นยอดเงินเรา ถ้ายอดเงินเราเยอะหน่อย พวกนี้ก้จะทำให้ยอดเงินเราหายไปยังได้ เพราะกลโกง  ขนาดบางคนโพสเลข ถ้าเวลาไม่ทัน เลขที่โพสไปน่าจะไปอยู่ตรงไหนก้ได้นี้ แต่นี้ ำม่มีข้อความนั้นเลบ เพราะเขา กักข้อความเรา  ทำไงำได้เพทื่อโกงเรา  มันำม่มีทสง ขาดทุนให้เราแน่นอน ถ้าั้น คงไม่โกงมาถึง 20 ปีหรอก   พวกนี้ สนุก สบายบนความทุกข์คนอื่น จะเป้นไงมันไม่สนใจหรอกแค่มันได้เงินพอ  พวกหน้าก้ไม่ต้อมาทำเป็นโพสแก้ตัวให้หรอก  เขารู้ทัน  ระวังเขากวดล้าง พวกนี้อยู่ทุกท่าน มีคนกำลังแจ้งเบาะแสจัดการ ทีมงานนี้อยู่  ตร.  เขาลองสืบดูวิธีออกหวยปิงปองแล้ว เขาบอก คอม ข้อมูลแก้ไขได้เสมอ เปลี่ยนเลข เพิ่มเลขลงยังได้  เพราะมันเห้นเลขเราซื้อไป ก่อนจะถึงเวลานับ เลข พวกนี้มันเริ่มหาวิธีโกงแล้ว พอถึงเวลาโพสนับ หน้าม้า ก้ทำมาเป็น โพสเลข  ท่านลอสังเกตเลขที่โพสดู ส่วนใหญ่เลขที่โพส จะซ้ำ,ๆกัน เลขก้วนเวียนอยู่ในตัวเดิมๆ ยืนยีนว่า ในเวปนี้ ทีมงาน ทั้งนั้นที่โพส เพราะการที่โพสเองมันกำหนดเลขที่จะออกให้ตรงเลขของมันเอง   เดียวเวรกรรมก้ตามมันทัน พวกแบบนี้

Majang

• Hero VIP3
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 08:47:10 AM »

เดี๋ยวตามให้ครับ
ได้คืนแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

DD

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 12:40:20 AM »
น่าสงสารจังเลยนะคะคุณ "ขอความยุติธรรม" คุณคิดได้แค่นี้เองเหรอคะ  คุณเห็นคนมาโต้ตอบคุณเป็นหน้าม้าเฮียไปเลยเหรอคะ จะหน้าม้าหรือไม่ ไม่รู้นะคะ  เวลาแทงผิด ก็โดนกินเหมือนกัน  เวลาถูก ก็ได้ตังค์ ไม่รู้จักเฮียเป็นการส่วนตัวด้วย ไม่ไหวจะเคลียร์คุณแล้วค่ะ >:(

ขอความยุติธรรม

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 03:31:41 AM »
ถ้าคุณไม่ใช่ทีมงานหรือ   เกี่ยวกับ  เวป  อย้าเดือดร้อรนสิคุณ  DD  เล่นเสียหรือได้ไม่เสียดายหรอก   แต่  มันแค่แปลกๆๆๆหลายๆๆอย่างๆๆๆ ไมได้เหมารวมทุกคนว่าหน้าม้านะ   แค่คิดว่าในนี้มันต้องมีแน่นอน  และ  ผมได้ระบุชื่อหรือป่าวละว่า  คุณหรือคนอื่นเป็นนหน้าม้า   หรือคุณ  คือทีมงานเขาละ  แต่แกล้งออกมา  พูด   ถ้าไม่ใช่ก้อย่าร้อนตัว  เสียไปเท่าไรไม่เสียดายหรอก  ถ้าเล่นกันซื่อๆๆๆนะ  คำว่า  เล่นได้ไม่เห็น  บ่น   คำนี้เหมือนแก๊งเดียวกันเลยดูจากการพูด   แต่ที่แน่ๆๆๆๆ10000%  เวปนี้  ไม่ซื้อสัตยืต่อ   สมาชิกแน่นอน   คนที่ได้จิงๆๆถือว่า  ดีไป  คนที่เสียไป  ซวย   ไป 

DD

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 09:07:28 AM »
ช่างคุณเถอะค่ะ คุณ"ขอความยุติธรรม" แล้วแต่คุณจะคิดค่ะ คุณไม่ยอมที่จะเข้าใจอะไรเลยจริงๆ ใจคุณไม่เป็นกลางค่ะ ก็บอกแล้วงัยว่าคุณก็โพสร่วมกับเขาได้ จะกี่ครั้ง กี่รอบ จะทั้งวัน ก็ย่อมได้ ถ้าไม่ผิดกติกา ตัวเลขที่คุณโพสก็ถูกนำไปบวกอยู่แล้ว ทำไมคุณไม่ยอมจะฟัง ที่เดือดร้อนเพราะคุณมาป่วน ที่ต้องออกมาโต้ตอบคุณ ก็ออกมาเอง มันทนไม่ได้ค่ะ  เฮียเค๊าไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆทั้งสิ้น และขอร้องเถอะค่ะ คุณหยุดป่วนได้แล้ว

somrak

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 09:42:22 AM »
555 พึ่งสังเกตุเห็นเฮียขึ้นคำเตือนหน้าเพจด้วย  แหมเฮียคนเรามันก็มีหน้ามืดบ้าง..เป็นบางเวลา 55
ขอบคุณที่เตือนกันคร้าบ..ว่าแต่เฮียอย่าหน้ามืดละกัน เวลาโดนเข้าเต็มๆ 555   หนุกหนานคับ เวบนี้เค้าดีจิงๆ คอนเฟิร์ม

เฮียรุ่ง

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 05:55:22 PM »
ผมเคยเตือน!!!  แล้วว่าอย่าหลงทางเข้ามา  เล่นหวยปิงปองเด็ดขาด ถ้าทุกท่านอยากเล่น เล่นหวย รัฐบาล หรือหุ้น จะดีกว่า เพราะแบบนี้เรารู้ได้จิงว่ามันออกยังไงเรามองเห็นได้ ด้วยความจริง แต่หวยปิงปอง  ทีมงานออกมาพูด หรือแม้แต่ เฮียเองก็เถอะ ไม่มีคนไหนหรอกจะมาบอกว่าแบบไม่ยุติธรรมทุกคนต้องบอกว่า  ยุติธรรมสำหรับทุกคน ทีมงานเขาเปลี่ยน รูปแบบได้เสมอ เพราะเขารู้ความเคลือนไหวสมาชิกทุกอย่าง เขาเห้นยอดเงินเรา ถ้ายอดเงินเราเยอะหน่อย พวกนี้ก้จะทำให้ยอดเงินเราหายไปยังได้ เพราะกลโกง  ขนาดบางคนโพสเลข ถ้าเวลาไม่ทัน เลขที่โพสไปน่าจะไปอยู่ตรงไหนก้ได้นี้ แต่นี้ ำม่มีข้อความนั้นเลบ เพราะเขา กักข้อความเรา  ทำไงำได้เพทื่อโกงเรา  มันำม่มีทสง ขาดทุนให้เราแน่นอน ถ้าั้น คงไม่โกงมาถึง 20 ปีหรอก   พวกนี้ สนุก สบายบนความทุกข์คนอื่น จะเป้นไงมันไม่สนใจหรอกแค่มันได้เงินพอ  พวกหน้าก้ไม่ต้อมาทำเป็นโพสแก้ตัวให้หรอก  เขารู้ทัน  ระวังเขากวดล้าง พวกนี้อยู่ทุกท่าน มีคนกำลังแจ้งเบาะแสจัดการ ทีมงานนี้อยู่  ตร.  เขาลองสืบดูวิธีออกหวยปิงปองแล้ว เขาบอก คอม ข้อมูลแก้ไขได้เสมอ เปลี่ยนเลข เพิ่มเลขลงยังได้  เพราะมันเห้นเลขเราซื้อไป ก่อนจะถึงเวลานับ เลข พวกนี้มันเริ่มหาวิธีโกงแล้ว พอถึงเวลาโพสนับ หน้าม้า ก้ทำมาเป็น โพสเลข  ท่านลอสังเกตเลขที่โพสดู ส่วนใหญ่เลขที่โพส จะซ้ำ,ๆกัน เลขก้วนเวียนอยู่ในตัวเดิมๆ ยืนยีนว่า ในเวปนี้ ทีมงาน ทั้งนั้นที่โพส เพราะการที่โพสเองมันกำหนดเลขที่จะออกให้ตรงเลขของมันเอง   เดียวเวรกรรมก้ตามมันทัน พวกแบบนี้

ผมพยายามมองในแง่ดี และได้ชี้แจงข้อสงสัยเต็มความสามารถ อีกทั้งขอบคุณสมาชิกที่ช่วยชี้แจงตามประสพการณ์ตามข้อเท็จจริงของทุกท่านที่มีข้อมูลจริงๆที่เคยประสพมา
แต่ดูเจตนา และทัศนะคติจากข้อความที่โพสนั้น เหมือนจะมีอคติหรือมุ่งเน้นให้ร้ายป้ายสีผมอย่างไม่ฟังเหตุผลรองรับแต่ใช้การกล่าวอ้างเลือนลอยไปเรื่อย แถมสาปแช่งอย่างนั้นอย่างนี้.
เอางี้ละกัน 555. หากผมประพฤติตามที่กล่าวหาขอให้ผมและครอบครัวมีอันเป็นไป ไม่มีความเจริญ ชีวิตนี้ขอให้ไม่มีความสุขความเจริญ.
แต่หากผมไม่เป็นตามที่กล่าวหา. ล่ะจะว่าไงกันดีคับ.  555.
ผู้ไม่ประสงค์ออกนามทั้งหลาย ที่กล่าวหา ใส่ร้ายผม จะรับผิดชอบ. ได้ไหมอย่างไรคับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 05:59:01 PM โดย เฮียรุ่ง »

K.U.

• VIP1
  • **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 07:25:03 PM »

ผมพยายามมองในแง่ดี และได้ชี้แจงข้อสงสัยเต็มความสามารถ อีกทั้งขอบคุณสมาชิกที่ช่วยชี้แจงตามประสพการณ์ตามข้อเท็จจริงของทุกท่านที่มีข้อมูลจริงๆที่เคยประสพมา
แต่ดูเจตนา และทัศนะคติจากข้อความที่โพสนั้น เหมือนจะมีอคติหรือมุ่งเน้นให้ร้ายป้ายสีผมอย่างไม่ฟังเหตุผลรองรับแต่ใช้การกล่าวอ้างเลือนลอยไปเรื่อย แถมสาปแช่งอย่างนั้นอย่างนี้.
เอางี้ละกัน 555. หากผมประพฤติตามที่กล่าวหาขอให้ผมและครอบครัวมีอันเป็นไป ไม่มีความเจริญ ชีวิตนี้ขอให้ไม่มีความสุขความเจริญ.
แต่หากผมไม่เป็นตามที่กล่าวหา. ล่ะจะว่าไงกันดีคับ.  555.
ผู้ไม่ประสงค์ออกนามทั้งหลาย ที่กล่าวหา ใส่ร้ายผม จะรับผิดชอบ. ได้ไหมอย่างไรคับผม

อันที่จริงมันก็ไม่เกียวอะไรกับผมทั้งสองฝ่ายแต่ในฐานะที่เป็นสมาชิกมานานเล่นทุกหวยที่ทั้งสองอ้างมาถ้ามองอย่างเป็นกลางมีเหตุผลทั้งคู่แล้วแต่ดุลพินิจของลูกค้าน่าจะดีกว่าใครสมัครใจเล่นแบบไหนเป็นสิทธิสวนบุคลเพราะคนมี่เขามาล้วนคิดเป็นทั้งสิ้นว่าอะไรควรไม่ควรส่วนฝ่ายที่คิดว่าปิงปองไม่โปร่งใส่ก็ไม่ต้องเล่นสิครับแค่หุ้นก็มีทุกวันอยู่แล้วแต่ส่วนตัวจะหนักหุ้นมากกว่าส่วนปิงปองถามว่าเล่นมั้ยเล่นทุกวันครับผมไม่ใช่ทีมงาน100%แต่อยากให้หยุดทั้งสองฝ่ายครับมันไม่จบง่ายๆแน่ต่างคนต่างความคิดขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่ให้แง่คิดอีกมุมกับสมาชิกและขอบคุณเฮียยอมรับเลยเฮียแมนมากใจมากที่ไม่ลบกระทู้ทั้งที่ทำได้แต่กลับเปิดอิสระและมาตอบข้อกล่าวหาส่วนที่ยืนยันได้คือผมไม่เคยได้เงินถึงหลักแสนแต่ผมได้มากกว่าเสียรับวันละ5000ขึ้นและเฮียก็โอนให้ครบทุกสตางค์ทุกวันไม่ต้องทวงถามสักครั้งนี่เป็นสิ่งเดียวที่ทำให้ผมยังเป็นลูกค้ามาตลอดคุณแทงถูกเค้าจ่ายจริงมากพอแล้วจะเอาอะไรมากกว่านี้กับเจ้ามือหยุดเถียงกันดีกว่าสมาชิกคิดเป็นครับว่าจะเล่นปิงปองต่อหรือไม่เล่นหากข้อความไม่โดนใจใครขออภัยแต่คนไทยด้วยกันอย่าทะเลาะกันเองดีที่สุดอยากชนะเฮียรวมตัวกันช่วยกันหาเลขเด็ดดีกว่ากระทู้เฮียก็เปิดอิสระให้แบ่งปันตัวเลขขอบคุณครับ....